ಬ್ಯಾಟರಿ ರಿಪೇರಿ ಮಾಡುವವರು 2-32S 15A 20A 25A ಲಿಥಿಯಂ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಈಕ್ವಲೈಜರ್ HTB-J32S25A
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ
ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು
ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಹೆಲ್ಟೆಕ್ ಲಿಥಿಯಂ ಬ್ಯಾಟರಿ ಈಕ್ವಲೈಜರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು:
  • 2-24 ಎಸ್ 25 ಎ
  • 2-32 ಎಸ್ 15 ಎ/20 ಎ/25 ಎ
ಉತ್ಪನ್ನ ಮಾಹಿತಿ
ಬ್ರಾಂಡ್ ಹೆಸರು: ಹೆಲ್ಟೆಕ್‌ಬಿಎಂಎಸ್
ಮೂಲ: ಮೆಂನ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ ಚೈನಾ
ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ: ವೀ
ಖಾತರಿ: 3 ತಿಂಗಳುಗಳು
MOQ: 1 ಪಿಸಿ
ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ರಕಾರ: ತ್ರಯಾತ್ಮಕ ಲಿಥಿಯಂ, ಲಿಥಿಯಂ ಐರನ್ ಫಾಸ್ಫೇಟ್, ಟೈಟಾನಿಯಂ ಕೋಬಾಲ್ಟ್ ಲಿಥಿಯಂ
ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್: ಡಿಸಿ 12 ವಿ
ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ
  • ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಲೋಗೋ
  • ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
  • ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ
ಪ್ಯಾಕೇಜ್
1. ಬ್ಯಾಟರಿ ರಿಪೇರಿ *1 ಸೆಟ್.
2. ಆಂಟಿ-ಸ್ಟ್ಯಾಟಿಕ್ ಬ್ಯಾಗ್, ಆಂಟಿ-ಸ್ಟ್ಯಾಟಿಕ್ ಸ್ಪಾಂಜ್ ಮತ್ತು ಸುಕ್ಕುಗಟ್ಟಿದ ಕೇಸ್.
ಖರೀದಿ ವಿವರಗಳು
  • ಇವರಿಂದ ಸಾಗಣೆ:
    1. ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕಂಪನಿ/ಕಾರ್ಖಾನೆ
    ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿಸಾಗಣೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮಾತುಕತೆ ಮಾಡಲು
  • ಪಾವತಿ: 100% ಟಿಟಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
  • ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮರುಪಾವತಿಗಳು: ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮರುಪಾವತಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹರು
ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
  • ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್: DC12V
  • ದುರಸ್ತಿ ಶ್ರೇಣಿ: 2-32S
  • ಸಮತೋಲನ ಪ್ರವಾಹ: 15A/20A/25A (ಹೊಂದಾಣಿಕೆ)
ಕೆಲಸದ ತತ್ವ
① ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಸಮೀಕರಣ
② ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸಮೀಕರಣ
③ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಮೀಕರಣ
ಚಾರ್ಜ್ ಸಮೀಕರಣದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿವೆ:
ಲಿಥಿಯಂ ಕಬ್ಬಿಣದ ಫಾಸ್ಫೇಟ್ನ ಸಮತೋಲನ ನಿಯತಾಂಕಗಳು:
ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ರಕ್ಷಣೆ: 3.650V ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಚೇತರಿಕೆ: 3.650V ಬಲವಂತದ ಸಮೀಕರಣ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 3.650V
ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ = V ನ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸಮೀಕರಣ ಮಾನೋಮರ್‌ನ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ವ್ಯತ್ಯಾಸ: 0.005V, ಮತ್ತು ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರವಾಹದ ಅನುಪಾತ: 5%~100%
ತ್ರಯಾತ್ಮಕ ಲಿಥಿಯಂ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಮೀಕರಣ ನಿಯತಾಂಕಗಳು:
ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ರಕ್ಷಣೆ: 4.250V ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಚೇತರಿಕೆ: 4.200V ಬಲವಂತದ ಸಮೀಕರಣ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 4.250V
ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 4.000V ಸಮೀಕರಣ ಮಾನೋಮರ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ವ್ಯತ್ಯಾಸ: 0.005V ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರವಾಹ ಅನುಪಾತ: 5%~100%
ಸಮೀಕರಣವನ್ನು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಯಂತ್ರದ ಮುಂಭಾಗದ ಫಲಕದಲ್ಲಿರುವ "ಬ್ಯಾಟರಿ ಋಣಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವ"ವನ್ನು ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಋಣಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು, ಚಾರ್ಜರ್ ಋಣಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವವನ್ನು ಯಂತ್ರದ ಮುಂಭಾಗದ ಫಲಕ "ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಋಣಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವ"ಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಚಾರ್ಜರ್‌ನ ಧನಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವವನ್ನು ಬ್ಯಾಟರಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಧ್ರುವಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು. ಸಮತೋಲಿತ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು, ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕರೆಂಟ್ 25A ಮೀರಬಾರದು, ಸಮತೋಲಿತ ಆರಂಭವನ್ನು ತಲುಪಿದಾಗ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕರೆಂಟ್ 5A ಮೀರಬಾರದು (ಲಿಥಿಯಂ ಐರನ್ ಫಾಸ್ಫೇಟ್ 3.450V/ತ್ರಯಾತ್ಮಕ ಲಿಥಿಯಂ 4.00V), ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಕರೆಂಟ್ ಸಮತೋಲನದ ಪರಿಣಾಮವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
ಬ್ಯಾಟರಿ-ಸಮೀಕರಣ-ಬ್ಯಾಟರಿ-ಸಮತೋಲನ-ಯಂತ್ರ (7)
ಬ್ಯಾಟರಿ-ಸಮೀಕರಣ-ಬ್ಯಾಟರಿ-ಸಮತೋಲನ-ಯಂತ್ರ (6)
ಮಾದರಿ ಆಯ್ಕೆ
ತಾಂತ್ರಿಕ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಮಾದರಿ
ಮಾದರಿ HTB-J24S25A ಪರಿಚಯ HTB-J32S15A ಪರಿಚಯ HTB-J32S20A ಪರಿಚಯ HTB-J32S25A ಪರಿಚಯ
ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ರಕಾರ ಎಲ್‌ಎಫ್‌ಪಿ/ಎನ್‌ಸಿಎಂ/ಎಲ್‌ಟಿಒ
ಲಿಥಿಯಂ ಕಬ್ಬಿಣದ ಫಾಸ್ಫೇಟ್ನ ಸಮತೋಲನ ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ರಕ್ಷಣೆ: 3.65V
ಬಲವಂತದ ಸಮೀಕರಣ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 3.65V
ಸಮೀಕರಣ ಮಾನೋಮರ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ವ್ಯತ್ಯಾಸ: 0.005V
ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರವಾಹದ ಪ್ರಮಾಣ: 5%~100%
ತ್ರಯಾತ್ಮಕ ಲಿಥಿಯಂನ ಸಮತೋಲನ ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ರಕ್ಷಣೆ: 4.25V
ಮಾನೋಮರ್ ಓವರ್‌ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಚೇತರಿಕೆ: 4.2V
ಬಲವಂತದ ಸಮೀಕರಣ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 4.25V
ಸಮೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭ ವೋಲ್ಟೇಜ್: 4V
ಸೂಚನೆ
② ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಮೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಯಂತ್ರದ ಮುಂಭಾಗದ ಫಲಕದಲ್ಲಿರುವ "ಬ್ಯಾಟರಿ ನೆಗೆಟಿವ್ ಪೋಲ್" ಅನ್ನು ಇಡೀ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ನ ನೆಗೆಟಿವ್ ಪೋಲ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು, ಚಾರ್ಜರ್‌ನ ನೆಗೆಟಿವ್ ಪೋಲ್ ಅನ್ನು ಯಂತ್ರದ ಮುಂಭಾಗದ ಫಲಕದಲ್ಲಿರುವ "ಚಾರ್ಜ್ ನೆಗೆಟಿವ್ ಪೋಲ್" ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಚಾರ್ಜರ್‌ನ ಧನಾತ್ಮಕ ಪೋಲ್ ಅನ್ನು ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಧನಾತ್ಮಕ ಪೋಲ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು. ಸಮತೋಲನ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕರೆಂಟ್ 25A ಮೀರಬಾರದು ಮತ್ತು ಸಮತೋಲನವನ್ನು ತಲುಪಿದಾಗ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕರೆಂಟ್ 5A ಮೀರಬಾರದು (ಲಿಥಿಯಂ ಐರನ್ ಫಾಸ್ಫೇಟ್ 3.45V/ತ್ರಯಾತ್ಮಕ ಲಿಥಿಯಂ 4V). ಸಣ್ಣ ಕರೆಂಟ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಪರಿಣಾಮವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
③ ಐಚ್ಛಿಕ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು
  • 0-120V ಸಿಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆ (24S ವರೆಗೆ); 0-135V ಸಿಸ್ಟಮ್ ಬಳಕೆ (32S ವರೆಗೆ).
  • ಏಕ-ಹಂತದ 220V ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು.